ngocmanhhv722004
2008-09-16T06:34:39Z
Hi everybody! This is Vietnamese Lang for YetAnotherForum v1.9.1.8 and v1.9.3
- Installation Instructions:
+ Upload file vietnamese.xml to folder language and go to AdminCP config it!
Goodluck!
Các bạn có thể lựa chọn phiên bản thích hợp để cài đặt cho diễn đàn của mình!
Chúc thành công!
File Attachment(s):
vietnamese.xml (37kb) downloaded 537 time(s).
langvietnam_YAF_201.9.3.rar (12kb) downloaded 687 time(s).
Sponsor
nq1320
  •  nq1320
  • 51.8% (Neutral)
  • YAF Forumling
ngocmanhhv722004
2008-11-13T05:11:01Z
hungtm84
2008-11-17T20:21:22Z
Thanks for share. You're so beautiful.
kangmin
2008-12-09T18:23:55Z
Ui hay quá đây rồi tìm được đồng hương, các bác cho em hỏi là cái font size của Forum này default nhỏ quá, em muốn cho nó to hơn thì trong cái Admin CP có chỉnh được ở mục nào không, hay là có file config nào cho chỉnh font size khi post bài cho no lớn hơn không?
Thứ 2 các bác cho em hỏi là có bác nào có bộ Editor hỗ trợ gõ TV trực tiếp trên Forum ko mỗi lần post lại phải bật TV của VK or Unikey hơi rườm rà :D
Thanks các bác nhiều nhiều!!!
:)
ngocmanhhv722004
2008-12-09T23:10:03Z
Hì cái này mình cũng chỉ mới xem qua thôi bạn cũng chưa rành lắm bạn àh! Với lại dạo này hơi bận bạn thông cảm nhé!
1.Font size (thường thì chỉnh sửa trong code của nó thôi) bạn có thể dùng Visual Studio mở ra để chỉnh sửa mình nghĩ cũng cũng không khó lắm đâu.
2. Bộ gõ Tiếng Việt bạn có thể xem thêm ở đây nhé: http://code.google.com/p/mudim/ 
Chúc bạn thành công!

Theo mình các bạn VN có thể gặp gỡ, giao lưu, thảo luận giải đáp thắc mắc ở đây rất cũng rất có ích, chúng ta có nhóm sinh hoạt riêng k cô độc trên YAF thế thì hay quá còn gì!
letinh1000
2008-12-12T00:31:03Z
cảm ơn nhiều nghe...mình đang cũng đang tìm hiểu về yaf..
ngocmanhhv722004
2009-01-28T20:13:31Z
HAPPY LUNAR NEW YEAR 2009!!!
kimlong008
2010-07-04T10:06:48Z
please help me !
when I login and post new box after I want to view it but it is error ! But I log out I can opent and view it
what is error ?
: UserPostedImage

mấy pro nào biết chỉ tôi với sao mà tôi post bài xong không thể coi được ! nhưng khi tôi log out thì tôi có thể vào xem mà ko bị lỗi vậy nguyên nhân là do đâu ?
Kamyar
2010-07-04T11:56:09Z
Seems line the vietnamese language is out of date. open languages/vietnamese.xml and add this after one of </page> tags:
	<page name="BUDDY">
		<Resource tag="ADDBUDDY">Add as buddy</Resource>
		<Resource tag="AWAIT_BUDDY_APPROVAL">(Awaiting Buddy Approval)</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY">Remove Buddy</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYREQUEST">Buddy request sent.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYAPPROVED">You have been added to {0}'s buddy list.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYAPPROVED_MUTUAL">You and {0} are now buddies.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYDENIED">Buddy request denied.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_APPROVED">All buddy requests approved.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_APPROVED_ADDED">All buddy requests approved and added to your buddy list.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_DENIED">All buddy requests more than 14 days old denied.</Resource>
		<Resource tag="PENDINGBUDDIES">You have {0} pending buddy request(s)</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY">Remove {0} from your buddy list?</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY_NOTIFICATION">{0} has been removed from your Buddy list.</Resource>
	</page>
Just translate the texts into vietnamese.
If at first you don’t succeed, call it version 1.0
kimlong008
2010-07-04T15:37:12Z
yeah ! It run ok ! thanks
Kamyar wrote:

Seems line the vietnamese language is out of date. open languages/vietnamese.xml and add this after one of </page> tags:

<page name="BUDDY">
		<Resource tag="ADDBUDDY">Add as buddy</Resource>
		<Resource tag="AWAIT_BUDDY_APPROVAL">(Awaiting Buddy Approval)</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY">Remove Buddy</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYREQUEST">Buddy request sent.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYAPPROVED">You have been added to {0}'s buddy list.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYAPPROVED_MUTUAL">You and {0} are now buddies.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_BUDDYDENIED">Buddy request denied.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_APPROVED">All buddy requests approved.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_APPROVED_ADDED">All buddy requests approved and added to your buddy list.</Resource>
		<Resource tag="NOTIFICATION_ALL_DENIED">All buddy requests more than 14 days old denied.</Resource>
		<Resource tag="PENDINGBUDDIES">You have {0} pending buddy request(s)</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY">Remove {0} from your buddy list?</Resource>
		<Resource tag="REMOVEBUDDY_NOTIFICATION">{0} has been removed from your Buddy list.</Resource>
	</page>
Just translate the texts into vietnamese.

SaiDon
2010-08-04T11:23:50Z
Hi,

Bạn có FreeTextBox phiên bản crack không, cho mình xin.

Mình đang xài bản free FTB 3.0 nên hạn chế một số chức năng

Nếu có, pm mình nha

Thanks

About Us

The YAF.NET is an open source .NET forum project. YAF.NET is supported by an team of international developers who are build community by building community software.